DrayTek Vigor2912FN (+ 2)

3000000

DrayTek Vigor2912FN  - Firewall & VPN server  - Loadbalancing  - VPN Load Balancing  (tăng...

Chi tiết 64

DrayTek Vigor2925 (+ 1)

3550000

DrayTek Vigor2925 - Cân bằng tải và VPN đa kênh cho doanh nghiệp Với khả năng hoạt...

Chi tiết 95

DrayTek Vigor2960 (+ 2)

8000000

DrayTek Vigor2960 - Dual-WAN Security Firewall Hiện nay nhu cầu xây dựng một hệ tầng mạng đa dịch...

Chi tiết 87

Thiết bị phát wifi không dây Tenda I9 (+ 1)

1000000

Thiết Bị Phát Wifi Không Dây Tenda i9 là một điểm truy cập không dây...

Chi tiết 173

Thiết bị phát wifi không dây tenda I21 (+ 2)

1300000

Router Tenda i21- Lý tưởng nơi công cộng Được thiết kế cho những nơi đông người...

Chi tiết 121

Thiết bị Controller Tenda M3 (+ 0)

1900000

                        5-Ports...

Chi tiết 703

Thiết bị Getaway Tenda G3 (+ 0)

3000000

  - Tenda G3 trang bị CPU hiệu suất cao 800 MHz và 4 cổng WAN.  -...

Chi tiết 207

Bộ chia cổng mạng Tenda 5 cổng (+ 1)

145000

BỘ CHIA CỔNG MẠNG TENDA 5 CỔNG Bộ chia cổng mạng Tenda 5 cổng – hay còn gọi là Switch...

Chi tiết 75

Bộ chia mạng Tenda 8 cổng (+ 1)

195000

Bộ chia mạng 8 cổng tenda giá rẻ nhất  được bảo hành lên đến 1 năm chính...

Chi tiết 73

Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat6 1.5m (+ 1)

60000

Dây nhảy AMP cat6 hay còn có tên gọi là patch cord là sợi dây...

Chi tiết 166

Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat6 2.1m (+ 1)

65000

Dây nhảy AMP cat6 hay còn có tên gọi là patch cord là sợi dây...

Chi tiết 150

Dây nhảy quang AMP SC-SC, Duplex, Multimode 3m (CommScope) 2105050-3 (+ 0)

600000

Dây nhảy quang AMP SC_SC, Duplex, Multimode 3m OM3 (CommScope) 2105051-3 Các loại đầu nối quang...

Chi tiết 124

Mặt nạ 2-port Faceplate COMMSCOPE (+ 0)

20000

Mặt nạ 2-port Faceplate COMMSCOPE -       Part number: 272368-2 - ...

Chi tiết 142

Nhân mạng AMP cat6 (+ 1)

69000

Tổng quan về sản phẩm nhân mạng AMP Cat6 chính hãng Nhân mạng AMP cat6 được...

Chi tiết 269

Đế mạng nổi Sino nhựa cao cấp (+ 0)

10000

Sản phẩm đế mạng nổi Sino nhựa cao cấp hiện có mặt rất nhiều trên thị trường...

Chi tiết 152

Đầu bấm mạng RJ45 cat6 (+ 1)

25000

Đầu bấm mạng AMP RJ45 Cat6 chính hãng made in USA. Có đầy đủ CO, CQ cho dự án. Đầu...

Chi tiết 127

Tenda PoE15F-48V-I (+ 1)

210000

PoE15F-48V-I có thể nhận ra việc truyền dữ liệu và nguồn điện đồng bộ qua cáp...

Chi tiết 147